Tru Tiên Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tru Tiên Việt Nam

Diễn đàn bang Sống Còn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé

Go down 
FatD
bodylove123
6 posters
Tác giảThông điệp
bodylove123
Thiếu Hiệp
Thiếu Hiệp

cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé   cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé Icon_minitimeSun Feb 08, 2009 4:38 pm

Sau đây tớ xin đưa ra bài viết về kinh nghiệm + đồ của 1 gamer TQ

+ 1 : ko thành vấn đề
+ 2 : nói chung thường thành công
+ 3 : Mức độ thành công 50/50 để chắc ăn bạn nên mang 1 đồ khác ra + và + cho đến khi xịt thì quay về + đồ gốc lên 3
+ 4 : Mức độ thành công 40/100 . Để có khả năng + lên 4 cao bạn nên mang 1 đồ khác ra + và + cho đến khi xịt 2 lần liên tiếp bạn nên quay về + đồ gốc lên 4
+ 5 : Mức độ thành công 30/100 . Để có khả năng + lên 5 cao bạn tiếp tục làm như làm với +4 .Nhưng bình thường nếu đã xịt 2 lần thì sau đó độ thành công 2 lần liên tiếp cao nên có thể từ +4 rồi + lên 5 luôn (khuyến cáo nếu làm thế này bạn nên + 2 cái lên + 4)
+ 6 : Mức độ thành công 20/100 . Để có khả năng + lên 6 cao bạn tiếp tục mang 1 đồ khác ra + và tiếp tục làm như bước + 4 và + 5. Mang đồ phụ ra + cho đến khi xịt 2 lần liên tiếp,như vậy khi mang đồ gốc ra + mức độ thành công lên + 6 là cao.

Với 1 số bạn may mắn cao có thể lên + 5 hoặc + 6 một cách rất nhanh chóng mà ko qua bước phụ

+ 7 : Vấn đề bắt đầu khó khăn từ đây,gần như + lên 7 là khó nhất so với + 8 và + 9..
Để + lên 7 có mức độ thành công cao bạn lấy đồ phụ ra + , làm sao để xịt 3 lần liên tiếp ví dụ lấy 1 đồ đã có +3 mang ra + xịt,tiếp tục lấy 1 đồ + 3 hoặc 4 mang ra + xịt ,cứ như thế xịt 3 lần liên tiếp (nếu đồ trắng xịt càng tốt ) bạn bắt đầu đưa đồ gốc + lên 7
+ 8 : tiếp tục làm với đồ phụ xịt 4 lần liên tiếp,khả năng lên + 8 là 75%
+ 9 : với + 9 trở đi ko có ngọc may mắn khả năng sẽ rất thấp

Đây là 1 bài đc tớ dịch ra từ kinh nghiệm của 1 gamer China,các bạn thử xem thế nào nhé,hy vọng là ok.Mình sẽ tiếp tục update các cách + đồ tăng khả năng thành công,hy vọng các bạn chú ý theo dõi.Chúc thành công!
FatD
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân
FatD

Bài gửiTiêu đề: Re: cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé   cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé Icon_minitimeTue Feb 10, 2009 2:19 pm

Dùng gì để ép đồ lên vậy em...chưa chơi nên ko bik cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé 334105
VoiCon
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé   cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé Icon_minitimeTue Feb 10, 2009 2:22 pm

FatD đã viết:
Dùng gì để ép đồ lên vậy em...chưa chơi nên ko bik cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé 334105

Luyện Khí Phù dùng để up đồ lên cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé 439696
onggiaele
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé   cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé Icon_minitimeTue Feb 10, 2009 10:53 pm

ep do co ton nhieu tien khong pac.co giong refine trong rohaan khong?
VoiCon
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé   cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé Icon_minitimeTue Feb 10, 2009 11:01 pm

onggiaele đã viết:
ep do co ton nhieu tien khong pac.co giong refine trong rohaan khong?

Nếu ép tầm tầm đủ train thì cũng thu xếp được, ko quá tốn kém. Nhưng hơn nữa để làm 1 Pro thì e rằng phải xài VND thần chưởng
V0DANH
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân
V0DANH

Bài gửiTiêu đề: Re: cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé   cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé Icon_minitimeFri Feb 13, 2009 8:26 am

hix ép như vậy liệu nhặt đủ luyệ khí phù để ép không ta. cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé 608354 cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé 608354
Jason
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân

Bài gửiTiêu đề: Trời   cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé Icon_minitimeFri Feb 13, 2009 2:09 pm

Chưa chơi nhưng nghe sao mà hết hồn vậy. Ép vài lần cho xịt để ép đồ gốc lên. Không biết tốn như thế nào nhưng khi nghe thì đã chóang. Mình lại chẳng khi nào sử dụng cái VND thần chưởng gì gì đó mới đau chứ. hic hic
V0DANH
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân
V0DANH

Bài gửiTiêu đề: Re: cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé   cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé Icon_minitimeFri Feb 13, 2009 2:16 pm

đôi khi nạp chơi chơi chút VND vô mua mấy cái đồ host mà ng ta hay sài cũng hay
ở cabal em mua 200m sắm 1 sét amp đánh điên luôn gần như vô đối 12x cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé 334105
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé   cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé Icon_minitime

cách ef đồ lên + tỉ lệ cao. anh em xem và tham khảo nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cách + skill
» Cách + skill 5 tầng và thiên thư
» Cách train từ 1-30 nhanh nhất có thể