Tru Tiên Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tru Tiên Việt Nam

Diễn đàn bang Sống Còn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..!   Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! Icon_minitimeSun Feb 22, 2009 11:25 pm

Đêm qua TAT chúng nó lùa con boss cự hùng yêu về tận làng. Đại khai sát giới tại C9. Các anh tài đang ngồi ủy thác đều ra đi xác nằm khắp nơi.. Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! 23633

Thống nhất là có ủy thác thì trèo lên mái nhà cao cao tí mà ngồi cho chắc cú Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! 23633

Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! Vl

Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! 2009-02-2222-35-17

Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! 582629 Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! 582629 Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! 582629

\
https://songcon.forumvi.com
hooshekj
Bang Chủ
Bang Chủ

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..!   Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! Icon_minitimeSun Feb 22, 2009 11:34 pm

haha Thằng đó chơi ác thật...đúng là nếu AE có treo acc UT qua đêm ở thành nào đó thì cố gắng chui vào 1 góc an toàn
FatD
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân
FatD

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..!   Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! Icon_minitimeMon Feb 23, 2009 12:34 pm

Haha lợi hại kinh....Ai chỉ em con này ở đâu để em dụ với Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! 23633)....Mà có ai bik làm sao leo lên nóc nhà ko
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..!   Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..! Icon_minitime

Anh em ai ủy thác thì chú ý nè..!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ai có thắc mắc về Q thì cứ post lên nhé
» Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc+Gỡ Rối Tơ Lòng