Tru Tiên Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tru Tiên Việt Nam

Diễn đàn bang Sống Còn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Báo danh , báo danh nao` anh em .

Go down 
FatD
onggiaele
VoiCon
BachMy
8 posters
Tác giảThông điệp
BachMy
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân
BachMy

Báo danh , báo danh nao` anh em . Empty
Bài gửiTiêu đề: Báo danh , báo danh nao` anh em .   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeMon Feb 09, 2009 10:44 am

tên : BachMy ( cũng có thể là MrCool :twisted: )

Hiện nay BM cũng đang nghiên cứu cái món này rất là kỹ , tuy nhiên , thấy VoiCon đã chơi thử rồi nên VoiCon hãy viết 1 bài nói lên cảm nhận của mình về từng phái , và đưa ra ý kiến là nên chơi phái nào là tuyệt nhất cho anh em lựa chọn .

Riêng BM thì thích cái phái nào mà giết người thật nhanh là thích rồi Báo danh , báo danh nao` anh em . 334105
VoiCon
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo danh , báo danh nao` anh em .   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeMon Feb 09, 2009 11:26 am

BachMy đã viết:

Hiện nay BM cũng đang nghiên cứu cái món này rất là kỹ , tuy nhiên , thấy VoiCon đã chơi thử rồi nên VoiCon hãy viết 1 bài nói lên cảm nhận của mình về từng phái , và đưa ra ý kiến là nên chơi phái nào là tuyệt nhất cho anh em lựa chọn .

Riêng BM thì thích cái phái nào mà giết người thật nhanh là thích rồi Báo danh , báo danh nao` anh em . 334105

theo PK thì có lẽ Hợp hoan phái khá Pro, Quỷ vương tông thì tanker rồi, Thanh Vân Môn có thể nói là dame khá to, có những Skill lan khủng bố, máu ít,denfen yếu, Quỷ Đạo thì có vẻ giống như 5 Độc, về cơ bản thì chỉ có thế thui mà. Bánh Mỳ gọi anh hoss đi nhé :roll:
onggiaele
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo danh , báo danh nao` anh em .   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeMon Feb 09, 2009 3:45 pm

Em sẽ bem con buff nên mọi người cứ yên tâm là có cave pro oy :face: .mà thống nhất cái sever đi pác voi,sợ lại giống rohan
FatD
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân
FatD

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo danh , báo danh nao` anh em .   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeMon Feb 09, 2009 4:50 pm

BachMy đã viết:

Hehe Tôi là 0hShiit ở cabal nè, cùng G, thik sát thủ thì theo hợp hoan phái đi Báo danh , báo danh nao` anh em . 23633) tôi cũng HHP, mình cùng chia sẻ kinh nghiệm Báo danh , báo danh nao` anh em . 23633) sao 4rum vắng thế nhỉ...mới có 4 mạng...

Đề nghị mọi người thảo luận để nhất trí đường lối lập G sau này nhé Báo danh , báo danh nao` anh em . 334105 ai wen biết gì kêu thêm người chứ có 4 mạng thì 1 F cũng ko đủ nói gì G Báo danh , báo danh nao` anh em . 334105
VoiCon
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo danh , báo danh nao` anh em .   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeMon Feb 09, 2009 6:36 pm

Hiện tại chưa có tin tức gì về server. Anh em có thể cho ý kiến luôn tại đây để cùng tham khảo rồi thống nhất ra 1 server, cứ đếm theo số Thứ tự VD Sv số 1 số 2 từ trên xuống. Mà ko biết có 2 sv không nữa :geek:
bodylove123
Thiếu Hiệp
Thiếu Hiệp

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo danh , báo danh nao` anh em .   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeMon Feb 09, 2009 6:59 pm

Oài 4rum mới lập hôm qua mà hôm nay đã trao đổi hào hứng thế rồi. Cung Hỉ Cung Hỉ.
Em tự giới thịu . Em là thành viên mới tên nv hồi chơi free close là:
BoDyLove: Thanh Vân Môn cấp 53.

Không luyện được 2 ngày cuối vì phải đi up lv cho VoiCon nên chỉ dừng lại ở đó :pale: :pale:
hooshekj
Bang Chủ
Bang Chủ

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo danh , báo danh nao` anh em .   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeMon Feb 09, 2009 9:02 pm

Voi ơi có lẽ nên lập 1 box (có tính chất giới thiệu và thông bào) cho anh em, giới thiệu về lịch sử SốngCòn cũng như các thông báo tin tức cập nhật hàng ngày.
Sau này box sẽ là nơi có các thông báo mang tính chiến lược của G
VoiCon
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo danh , báo danh nao` anh em .   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeMon Feb 09, 2009 9:04 pm

Vâng để em tạo rùi có gì anh giới thiệu và có các quy định cũng như hướng đi của G
Jason
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân

Bài gửiTiêu đề: Hehe   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeFri Feb 13, 2009 1:59 pm

Jason: hoàn toàn mù về game này.
Lúc trước thì có theo Cabal đến cấp 82 83 gì gì đóa.^
DaDy
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: em moi ja nhap ne   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 11:02 am

chao moi ng ````````````````` em o SG co aj o SG ko zay
V0DANH
Ta Là Siêu Nhân
Ta Là Siêu Nhân
V0DANH

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo danh , báo danh nao` anh em .   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 4:49 pm

Báo danh , báo danh nao` anh em . 740489 Báo danh , báo danh nao` anh em . 740489 spam trong game nói mọi người trừ anh fatd đều hn mà
h lại ra đây hỏi làm gì Báo danh , báo danh nao` anh em . 740489 Báo danh , báo danh nao` anh em . 740489
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo danh , báo danh nao` anh em .   Báo danh , báo danh nao` anh em . Icon_minitime

Báo danh , báo danh nao` anh em .
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mọi người điểm danh đi nào
» Chào mừng các thành viên Sống Còn..!
» Báo danh nick trong game TT